Alamar Satin Ties Yana Takurawa tare da Kera Kayan Hannun Fata
Takaitaccen Bayani:
Ƙayyadaddun bayanai
Waɗannan ƙuntatawa za su kasance wani ɓangare na tsarin daidaitawa ta yadda za ku iya gina tunanin ku kamar yadda kuka ga ya dace!
Siffofin waɗannan ƙuntatawa tare da zoben shirye-shiryen bidiyo don amfani tare da saitin da kuka riga kuka mallaka da kuma shirye-shiryen bidiyo akan masu fa'ida don dama mara iyaka masu zuwa nan ba da jimawa ba - sabbin launuka kuma!
An yi kwalliyar fata bisa ga wuyan hannu, don haka kun ci nasara't jin matsewa sosai ko sassautawa sosai, faren fata yana ba ku jin takura.
Amfani: Sauƙi don amfani, kawai ɗaure wuyan hannu ɗaya tare da kowane ƙarshen.Satin ya fi dacewa da fata kuma ya dace da duk wuyan hannu ... ko idon sawu.M - amfani da haɗin gwiwar hannu a hade tare da abubuwa kamar madogaran gado da maƙasudai;ƙara ƙarin saitin alaƙa don ƙarin nishaɗi!Waɗannan suna da kyau kamar maƙarƙashiya da bel ɗin kugu ma.Yi amfani da hankali koyaushe yayin aiwatar da ayyuka ta amfani da kamewa.
Ma'auni: Kowane gefen taye yana da kusan 20 inci a tsayi a mafi tsayinsa; zobe (ƙarfe mai ƙarfi) yana da kusan 1.25" a diamita na waje.Kowane kunnen doki yana da kusan 40" - 41.25" dangane da matakin shimfiɗar da aka yi amfani da shi (hoton ƙarshe yana nuna alaƙar a annashuwa, tsayin da ba a miƙe na 40").
Kula: Haɗin hannu na iya zuwa tare da ƴan wrinkles saboda marufi.Tufafin sutura yana kula da waɗannan a cikin ɗan lokaci;in ba haka ba, yin amfani da su sau ɗaya ko lokaci yakan fitar da waɗanda.An ba da shawarar wanke hannu da bushewar iska.